Kết quả bóng đá

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến mới nhất. Xem tỷ số bóng đá của 1000+ giải đấu HOT Thế Giới, Kết quả bóng đá đêm qua và rạng sáng nay chính xác.

22:30 Arsenal 0-2 Aston Villa 0-0

20:00 West Ham United 0-2 Fulham 0-1

20:00 Liverpool 0-1 Crystal Palace 0-1

02:00 1 Sociedad 2-2 Almeria 1-1

23:30 Athletic Bilbao 1-1 Villarreal 1 0-0

21:15 Granada CF 2-0 Alaves 2-0

19:00 1 Las Palmas 0-2 Sevilla 0-1

22:30 Bayer Leverkusen 5-0 Werder Bremen 1-0

20:30 Darmstadt 0-1 SC Freiburg 0-1

01:45 Inter Milan 2-2 Cagliari 1-0

20:00 Sassuolo 3-3 AC Milan 2-1

17:30 1 Napoli 2-2 Frosinone 1-0

01:45 1 Lyon 4-3 Stade Brestois 1 1-0

20:00 Clermont 1-1 Montpellier 1-0

18:00 Le Havre 0-1 Nantes 0-0

12:00 Melbourne City 8-0 Perth Glory 5-0

13:00 Gamba Osaka 2-1 Sagan Tosu 1 1-1

14:30 Incheon United 1-1 Daegu FC 1-0

12:00 Suwon FC 1-0 Daejeon Citizen 0-0

03:50 St. Louis City 1-0 Austin FC 0-0

01:40 Atlanta United 2-2 Philadelphia Union 0-0

19:00 Shenzhen Xinpengcheng 1-1 Wuhan Three Towns 0-0

18:35 Shanghai Port 4-3 Shandong Taishan 2-3

18:35 Qingdao Manatee 2-0 Zhejiang Greentown 1-0

18:35 Cangzhou Mighty Lions 3-2 Qingdao Youth Island 0-2

18:00 Tianjin Tigers 0-0 Meizhou Hakka 0-0

14:30 1 Changchun Yatai 1-2 Chengdu Rongcheng FC 1-0

09:05 FC Juarez 0-1 Club Tijuana 0-0

07:00 Pumas U.N.A.M. 1-0 Club Leon 1 0-0

07:00 Atlas 2-1 Atletico San Luis 1 1-1

02:30 Benfica 3-0 Moreirense 2-0

00:00 FC Arouca 2-1 Boavista FC 1 2-0

00:00 Portimonense 2-2 Casa Pia AC 1 2-1

21:30 Estrela da Amadora 2-2 Rio Ave 1-1

01:00 NEC Nijmegen 2-2 PEC Zwolle 0-1

21:45 AFC Ajax 2-1 FC Twente Enschede 0-1

19:30 FC Utrecht 2-1 Go Ahead Eagles 1-1

19:30 Fortuna Sittard 0-1 Feyenoord 0-1

17:15 Heracles Almelo 0-2 SC Heerenveen 0-1

08:30 1 Alianza Petrolera 0-3 La Equidad 0-0

06:20 Deportivo Pasto 2-3 Millonarios 0-1

04:10 Dep.Independiente Medellin 1-0 Atletico Bucaramanga 0-0

02:00 Boyaca Chico 1-2 Patriotas FC 1-1

21:30 Djurgardens 2-0 IK Sirius FK 1-0

19:00 IFK Norrkoping FK 1-0 GAIS 0-0

19:00 Kalmar 0-1 IFK Goteborg 0-0

18:00 Ross County 3-2 Glasgow Rangers 0-1

21:30 Young Boys 4-2 Luzern 1-2

21:30 1 Stade Ouchy 0-1 Winterthur 0-0

19:15 Basel 2-1 Servette 2-0

22:59 2 Karagumruk 1-2 Fenerbahce 1-0

20:00 Hatayspor 0-3 Istanbulspor 0-0

20:00 Caykur Rizespor 3-0 Antalyaspor 1-0

17:30 1 Pendikspor 2-3 Istanbul BB 1-1

00:15 Oud Heverlee 2-1 KAA Gent 2-1

23:30 1 Anderlecht 2-1 Saint Gilloise 1-0

21:00 Kortrijk 1-2 Charleroi 1-0

18:30 Club Brugge 3-0 Royal Antwerp 1-0

22:59 Ethiopia Bunna 0-1 Adama City 0-1

20:00 Hadiya Hossana 1-2 Sidama Bunna 1-1

00:00 Istra 1961 Pula 0-2 Rijeka 0-1

21:30 Hajduk Split 1-2 ZNK Osijek 1-2

07:30 Brittons Hill 1-1 Ellerton FC 0-1

20:30 Vitalo 1-0 Le Messager Ngozi 0-0

20:00 Musongati FC 2-0 Olympique Star 0-0

18:00 BS Dynamic 1-1 Fc Tigre Noir 0-0

22:59 KS Dinamo Tirana 2-0 Erzeni 1-0

20:00 Egnatia 2-1 Partizani Tirana 2-0

20:00 Posta Rangers 0-1 AFC Leopards 0-1

17:00 Tusker 1-3 FC Talanta 1-1

20:00 FK Valmiera 0-1 FK Liepaja 0-1

22:30 AS OTR 3-0 Dynamic Togolais 3-0

22:00 Samartex 3-2 Berekum Chelsea 2-0

22:00 Nsoatreman FC 1-1 Great Olympics 0-1

22:00 Nations FC 2-2 Bofoakwa Tano 0-1

22:00 Medeama SC 1-0 Legon Cities FC 0-0

22:00 Ghana Dream FC 2-0 Asante Kotoko FC 1-0

22:00 Bechem United 3-2 Real Tamale United 1-2

22:00 Aduana Stars 1-0 Heart of Lions 0-0

05:00 Guastatoya 2-0 C.S.D. Comunicaciones 1-0

03:00 CD Achuapa 2-0 Malacateco 1-0

00:30 ACS Ksar 1-1 ASAC Concorde 0-1

23:30 ASC Tevragh Zeine 2-0 ASC Gendrim 1-0

23:30 Anorthosis Famagusta FC 0-2 Omonia Nicosia FC 0-0

22:59 Aris Limassol 0-1 AEK Larnaca 0-0

21:00 AEP Paphos 0-2 APOEL Nicosia 0-0

21:00 1 CS Petange 1-1 UN Kaerjeng 97 1 0-1

21:00 FC Schifflange 95 0-4 Red Boys Differdange 0-1

21:00 Progres Niedercorn 2-1 Racing Union Luxemburg 1-0

21:00 Marisca Miersch 3-4 F91 Dudelange 0-1

21:00 1 Jeunesse Esch 1-2 UNA Strassen 0-2

21:00 1 Swift Hesperange 1-2 US Mondorf-les-Bains 0-0

21:00 FC Wiltz 71 1-1 Fola Esch 1-0

21:00 Victoria Rosport 2-1 Mondercange 2-0

19:00 Philippine Army 1-3 United City FC 0-0

16:45 Manila Montet 0-5 Tuloy Football Club 0-2

15:00 Davao Aguilas 1-0 Mendiola FC 1-0

14:00 Manila Digger FC 2-1 FC Meralco Manila 1-1

08:30 1 CD Vida 0-1 Genesis 1 0-0

06:15 CD Motagua 4-0 Lobos UPNFM 2-0

04:00 Olancho FC 1-0 CD Olimpia 0-0

22:00 Sabah FK Baku 3-2 Qarabag 2-1

19:30 1 Sabail 3-3 FK Kapaz Ganca 0-2

00:00 Baghdad 1-2 Al Zawraa 0-2

21:30 Al Shorta 2-0 AL Minaa 1 0-0

19:00 Newroz SC(IRQ) 0-2 Zakho 0-1

23:30 2 Atletic America 0-5 CF Esperanca dAndorra 0-2

21:00 FC Pas de la Casa 0-1 Inter Club Escaldes 0-1

18:30 FC Santa Coloma 4-0 CE Carroi 1 0-0

16:00 Atletic Club D Escaldes 1-0 FC Ordino 1-0

20:00 FK Shkendija 79 6-1 Sileks 1-1

20:00 Rabotnicki Skopje 2-0 FC Vardar Skopje 0-0

20:00 FC Struga Trim Lum 2-2 Bregalnica Stip 1-0

22:00 Zimbru Chisinau 1-1 CS Petrocub 0-1

01:10 Onze Createurs 0-1 US Bougouni 0-1

23:30 Afrique Football Elite 2-2 Real Bamako 1-0

23:15 Djoliba 1-0 ATS de Koro 1-0

07:00 Municipal Limeno 2-0 A.D. Isidro Metapan 1-0

04:00 Fuerte San Francisco 5-2 CD Platense Municipal Zacatecoluca 2-0

04:00 Once Deportivo Ahuachapan 1-0 Jocoro FC 0-0

23:30 Linguere 0-0 Generation Foot 0-0

23:30 Guediawaye 4-2 US Ouakam Dakar 2-0

23:30 1 SONACOS 0-0 Pikine 0-0

23:30 ASC Jaraaf 0-0 Casamance 0-0

22:59 FC Viktoria Plzen 1-0 Slavia Praha 0-0

20:00 Tescoma Zlin 1-1 Pardubice 1-0

20:00 1 Sigma Olomouc 1-0 Baumit Jablonec 0-0

20:00 Banik Ostrava 2-2 MFK Karvina 1-0

06:15 CD Universitario 1-2 Herrera FC 1 1-1

04:00 Plaza Amador 1-1 Alianza FC (PAN) 0-1

21:00 FC Goa 4-1 Chennai Titans 1 3-1

00:00 Ashdod MS 0-0 Maccabi Netanya 0-0

23:45 Hapoel Haifa 2-0 Maccabi Bnei Raina 2-0

22:59 Hapoel Jerusalem 2-0 Maccabi Petah Tikva FC 0-0

19:00 FC West Armenia 1-0 Shirak 1 0-0

18:15 Khangarid Klub 3-4 Khoromkhon Club 3-2

15:15 SP Falcons 4-1 Erchim 2-1

21:00 Nomme JK Kalju 2-1 Paide Linnameeskond 1-1

18:30 Parnu JK Vaprus 1-3 FC Flora Tallinn 0-3

08:00 Organica Masachapa FC 1-2 Matagalpa FC 2 1-0

05:00 UNAN Managua 1-1 Deportivo Ocotal 1-1

03:50 HYH Export Sebaco FC 0-3 Walter Ferretti 0-2

22:25 DFK Dainava Alytus 0-1 Kauno Zalgiris 0-0

19:00 FK Panevezys 1-2 FK Zalgiris Vilnius 0-0

17:00 Dziugas Telsiai 2-1 Siauliai 1 0-0

03:00 SCCM Chabab Mohamedia 0-2 Raja Casablanca Atlhletic 0-1

01:00 Maghrib Association Tetouan 1-1 IRT Itihad de Tanger 0-0

22:59 1 Olympique de Safi 1-2 Renaissance Sportive de Berkane 0-0

02:15 Fylkir 0-0 Valur Reykjavik 0-0

00:00 1 HK Kopavogs 0-4 Akranes 0-0

20:00 KF Fushe Kosova 1-3 Malisheva 0-1

20:00 KF Dukagjini 1-1 KF Llapi 0-1

01:00 2 FK Zeljeznicar 0-0 Sarajevo 0-0

18:00 FK Igman Konjic 1-1 Posusje 1-0

22:59 Krylya Sovetov 2-0 Rubin Kazan 1-0

20:45 Fakel 0-1 Rostov FK 0-0

18:15 1 Ural Sverdlovsk Oblast 2-1 Dynamo Moscow 1-1

16:00 Gazovik Orenburg 3-1 FK Nizhny Novgorod 1-1

22:30 Sport Podbrezova 0-2 Spartak Trnava 0-1

22:00 Rapid Wien 1-1 SK Austria Klagenfurt 1-0

19:30 TSV Hartberg 1-3 Sturm Graz 0-1

01:15 Domzale 1-3 NK Olimpija Ljubljana 1 0-0

22:30 1 NK Mura 05 1-1 FC Koper 1-0

20:00 NK Bravo 1-1 Maribor 1-1

07:00 Audax Italiano 2-2 Union La Calera 1 1-1

02:00 Nublense 0-2 Palestino 0-1

23:30 Universidad de Chile 1-1 Coquimbo Unido 0-0

23:30 O.Higgins 0-0 Huachipato 0-0

01:00 1 CFR Cluj 0-1 FC Steaua Bucuresti 0-1

22:15 Dinamo Bucuresti 1-0 CSM Politehnica Iasi 1 0-0

17:30 FC Botosani 4-1 Universitatea Craiova 1 0-1

04:30 Vitoria BA 0-1 Palmeiras 0-1

03:00 Cruzeiro 3-2 Botafogo RJ 1 1-1

02:00 Atletico Paranaense 4-0 Cuiaba 3-0

02:00 Corinthians Paulista (SP) 0-0 Atletico Mineiro 1 0-0

02:00 Vasco da Gama 2-1 Gremio (RS) 2-0

02:00 2 Atletico Clube Goianiense 1-2 Flamengo 0-1

22:59 Midtjylland 2-2 FC Copenhagen 2-1

21:00 Aarhus AGF 2-2 Brondby IF 1-1

19:00 Lyngby 1-1 Hvidovre IF 0-0

19:00 Vejle 1-2 Randers FC 0-1

06:00 Central Cordoba SDE 0-0 San Lorenzo 0-0

04:15 Gimnasia La Plata 1-2 Banfield 1-0

02:00 1 Sarmiento Junin 0-1 CA Platense 0-1

22:00 Dinamo Brest 3-0 FC Minsk 1 1-0

20:00 Shakhter Soligorsk 1-3 Slavia Mozyr 0-2

18:00 Naftan Novopolock 1-1 Smorgon FC 0-0

06:30 1 Nacional Potosi 0-1 Universitario De Vinto 1 0-0

04:30 San Jose de Oruro 0-2 The Strongest 0-0

02:00 San Antonio Bulo Bulo 1-0 Bolivar 1 1-0

19:15 FC Wil 1900 0-0 Stade Nyonnais 1 0-0

00:00 Ismaily 1-1 Future FC 0-1

21:00 Ceramica Cleopatra FC 1-1 Al Masry 0-0

22:30 Gornik Zabrze 2-0 Slask Wroclaw 1-0

20:00 1 Jagiellonia Bialystok 1-3 Cracovia Krakow 1-2

17:30 LKS Lodz 3-2 Radomiak Radom 1 1-0

00:15 Lillestrom 0-5 Bodo Glimt 0-1

22:00 Tromso IL 0-1 Haugesund 0-1

22:00 Rosenborg 1-0 Ham-Kam 1 1-0

22:00 Odd Grenland 2-2 Sandefjord 1-1

22:00 Molde 2-0 Kristiansund BK 1-0

19:30 Viking 1-1 Brann 1-0

15:30 Đắk Lắk 0-0 T T Hanoi B 0-0

15:00 Tay Nguyen 0-1 PVF Việt Nam 0-1

23:45 Mezokovesd Zsory 0-4 Videoton Puskas Akademia 0-3

21:30 ZalaegerzsegTE 2-3 Ferencvarosi TC 0-2

19:00 MTK Hungaria 1-1 Diosgyor VTK 1-0

00:30 AEK Athens 2-0 Aris Thessaloniki 2-0

21:00 Panathinaikos 3-1 Lamia 1-1

21:15 Venezia 2-0 Brescia 1-0

02:00 Racing de Ferrol 2-1 SD Huesca 0-1

23:30 Burgos CF 2-1 Racing Santander 1-1

23:30 Zaragoza 1-1 Elche 0-0

21:15 Andorra FC 0-2 Eibar 0-0

21:15 Albacete 1-0 Tenerife 1 0-0

19:00 Real Oviedo 1-1 Mirandes 1-0

02:30 Maritimo 0-0 Santa Clara 0-0

21:30 Leixoes 1-1 SCU Torreense 0-1

21:30 Porto B 0-1 Oliveirense 0-0

20:00 CD Mafra 0-0 Feirense 0-0

17:00 Pacos de Ferreira 1-1 Nacional da Madeira 0-1

18:30 Eintracht Braunschweig 0-0 Hannover 96 0-0

18:30 St. Pauli 3-4 SV Elversberg 1-0

18:30 Magdeburg 2-2 Hamburger SV 1 2-0

12:00 Yokohama FC 2-0 Fujieda MYFC 1-0

12:00 Renofa Yamaguchi 4-0 Thespa Kusatsu 1-0

12:00 Roasso Kumamoto 3-3 Ventforet Kofu 2-3

12:00 Blaublitz Akita 0-0 Fagiano Okayama 0-0

21:45 VVV Venlo 0-1 Groningen 0-0

07:30 1 Alianza Lima 2-0 Atletico Grau 1 0-0

05:00 1 Cusco FC 3-2 AD Tarma 3 2-2

01:00 1 Univ.Cesar Vallejo 3-1 Comerciantes Unidos 2-1

23:30 Beroe Stara Zagora 2-2 Lokomotiv Plovdiv 1-1

21:00 Etar 0-0 FK Levski Krumovgrad 0-0

23:30 U.S.Monastir 1-1 Esperance Sportive de Tunis 0-1

21:00 Olympique de Beja 0-0 E.Gawafel.S.Gafsa 0-0

02:10 Altos/PI 3-3 Petrolina PE 0-1

19:00 Gintra Universitetas Nữ 0-1 Saku Sporting Nữ 0-0

17:00 Young Lions 3-2 Hougang United FC 1 2-0

22:59 Podbeskidzie Bielsko-Biala 1-2 Polonia Warszawa 0-1

20:00 Znicz Pruszkow 2-3 GKS Tychy 1-1

17:40 Lechia Gdansk 3-1 LKS Nieciecza 1-0

21:00 FC Nizhny Novgorod II 0-1 Sokol Kazan 0-0

20:00 1 Torpedo Vladimir 1-4 Baltika-BFU Kaliningrad 0-1

19:00 Dynamo Vologda 1-0 Zvezda Sint Petersburg 1-0

19:00 FK Oryol 1-2 FK Khimki B 1-0

18:00 FC Tver 1-1 Irkutsk 0-0

18:00 1 Alania-d Vladikavkaz 1-7 FK Rostov-2 0-3

18:00 Salyut-Energia Belgorod 0-2 Kompozit 0-1

18:00 Kvant Obninsk 0-5 Strogino Moscow 0-3

18:00 FK Kosmos Dolgoprudny 1-1 Zenit Penza 0-0

18:00 1 FK Kolomna 0-2 Arsenal Tula II 0-0

07:00 Cerro Porteno 3-0 Sportivo Ameliano 1-0

04:30 1 Sportivo Luqueno 0-3 Libertad 0-1

14:30 Suwon Samsung Bluewings 2-1 Gimpo FC 1-0

14:30 Chungnam Asan 2-2 Cheonan City 0-0

12:00 Jeonnam Dragons 1-1 Ansan Greeners FC 0-1

00:30 SC Freiburg (Youth) 1-1 Dynamo Dresden 1-1

21:30 Arminia Bielefeld 1-1 Rot-Weiss Essen 1-0

18:30 Jahn Regensburg 1-1 TSV 1860 Munchen 0-0

04:00 Atletico Huila 1-0 Real Santander 0-0

04:00 Cucuta 1-1 Leones 1-1

04:00 Real Cartagena 2-1 Real Soacha Cundinamarca 2-1

06:00 Libertad FC 0-3 Barcelona SC(ECU) 0-3

03:30 CD El Nacional 2-0 SC Imbabura 1-0

01:00 Universidad Catolica 2-2 Independiente Jose Teran 2-2

07:30 Caracas FC 2-2 Universidad Central de Venezuela 2-2

04:45 Deportivo Tachira 1-0 Carabobo FC 1-0

02:00 Deportivo Rayo Zuliano 2-2 Deportivo La Guaira 1-0

00:15 Cukaricki Stankom 3-2 Partizan Belgrade 1-0

22:00 Crvena Zvezda 3-0 FK Zeleznicar Pancevo 1-0

21:30 Vojvodina Novi Sad 3-2 Backa Topola 2-0

21:30 FK Napredak Krusevac 0-2 Radnik Surdulica 0-1

22:59 Kocaelispor 2-0 Giresunspor 1-0

20:00 S.Urfaspor 1-1 Bandirmaspor 0-1

17:30 Tuzlaspor 1-1 Goztepe 0-0

22:00 FC Trollhattan 1-3 Tvaakers IF 1-1

21:00 Torns IF 1-0 Oskarshamns AIK 0-0

21:00 Norrby IF 1-2 Ariana 1-1

21:00 Hammarby TFF 5-0 Assyriska 2 2-0

21:00 1 FBK Karlstad 4-2 IFK Stocksund 2-1

18:00 Umea FC 5-2 IF Karlstad Fotboll 2-1

18:00 Orebro Syrianska IF 3-2 Friska Viljor FC 2-1

22:00 GKS Jastrzebie 2-0 Skra Czestochowa 0-0

21:00 Zaglebie Lubin B 2-0 Radunia Stezyca 1-0

17:00 Wisla Pulawy 1-3 Kotwica Kolobrzeg 1-0

20:00 Kambaniakos 0-1 Iraklis 0-1

20:00 Aiolikos 0-0 Kozani F.S. 0-0

20:00 Niki Volou 1-1 Makedonikos 0-0

20:00 Kalamata AO 0-1 Kallithea 0-0

20:00 1 Ionikos 2-2 Ilioupoli 1-0

20:00 PAOK Saloniki B 2-0 Anagenisi Karditsa 1-0

19:00 1 AEK Athens B 0-2 Levadiakos 1 0-1

22:59 Metalac Gornji Milanovac 4-2 Proleter Novi Sad 2-0

21:00 Indjija 4-0 FK Radnicki Novi Belgrad 0-0

21:00 Mladost Novi Sad 3-1 Kolubara 2-0

22:59 1 NK Nafta 3-4 NK Brinje Grosuplje 2 1-1

22:00 Jadran Dekani 0-0 Tolmin 0-0

22:00 Dravinja 0-2 ND Beltinci 0-2

20:00 Al futowa 3-1 Al-Jaish Damascus 0-1

18:00 Ravshan Kulob 2-0 Pandjsher Rumi 0-0

18:00 FC Istaravshan 1-1 Barkchi Hisor 1-1

04:00 CA Penarol 2-0 Danubio FC 1-0

01:00 2 Defensor Sporting Montevideo 2-1 CA River Plate 1-0

20:00 Rampla Juniors FC 0-1 Racing Club Montevideo 0-1

22:00 Polissya Zhytomyr 1-0 Kolos Kovalyovka 0-0

19:30 Zorya 1-0 Chernomorets Odessa 1-0

17:00 FC Vorskla Poltava 0-1 FC Shakhtar Donetsk 1 0-1

20:00 Chegutu Pirates 2-1 Hwange Colliery 1-1

20:00 Capps linked 1-1 ZPC Kariba 0-1

20:00 Arenel Movers 2-2 FC Platinum 2-0

20:00 Tron 2-3 Yadah FC 0-2

20:00 Simba Bhora 1-0 Dynamos FC 1-0

21:30 Taborsko Akademie 1-1 SK Motorlet Praha 0-0

21:30 SK Zapy 5-1 Teplice B 3-0

20:00 SC Znojmo 4-0 TJ Tatran Bohunice 3-0

19:30 Sokol Hostoun 0-3 Viktoria Plzen B 0-1

15:15 Slavia Prague B 1-1 Karlovy Vary Dvory 0-0

15:15 Admira Praha 0-2 Preddie J 0-1

15:15 Pardubice B 0-3 Sokol Brozany 0-2

15:15 Banik Ostrava B 3-0 Hlucin 0-0

16:00 Vihiga Queens FC Nữ 3-0 Bunyore Starlets Nữ 2-0

20:00 Besa Kavaje 3-2 Kastrioti Kruje 1-1

21:00 Zfk Ljuboten Nữ 2-2 ZFK Kamenica Sasa Nữ 0-1

22:59 Namungo FC 0-2 Azam 0-0

20:00 Singida Big Stars FC 0-3 Young Africans 0-1

13:00 Chungju Citizen 0-2 Jinju Citizen 0-1

12:00 Seoul United 2-1 Namyangju Citizen 0-1

12:00 Geoje Citizen 2-1 Pyeongtaek Citizen 0-0

06:30 Bolivia Nữ U20 0-2 Brasil Nữ U20 0-2

04:00 Chile Nữ U20 0-2 Colombia Nữ U20 1 0-2

01:30 FC Kallon 2-1 Real Republicans SL 1-0

06:00 Vancouver FC 4-1 Valour 1 1-1

19:00 Airtel Kitara FC 1-1 Vipers 0-0

90phút [1-1], 120phút [2-2]Pen [5-4]

21:00 Olaine 1-3 Rigas Futbola skola II 1-1

19:00 Ogre United 1-1 Skanstes SK 1 0-0

17:00 Marupe 0-1 JDFS Alberts 0-0

21:30 NK Croatia Zmijavci 2-0 HNK Cibalia 0-0

21:30 NK Solin 0-1 HNK Vukovar 91 1 0-1

19:00 1 Bijelo Brdo 1-3 HNK Sibenik 1-2

19:00 Zonguldak 4-1 Adiyamanspor 1-0

19:00 Belediye Vanspor 2-1 Altinordu 0-1

19:00 Kirklarelispor 3-0 Serik Belediyespor 2-0

19:00 Erzincanspor 0-0 Utkoi 0-0

19:00 Somaspor 2-0 Usakspor 1-0

19:00 Kastamonuspor 0-1 Amedspor 0-1

19:00 Inegolspor 1-0 Karaman Belediyespor 1-0

19:00 Diyarbakirspor 2-2 Halide Edip Adivarspor 0-0

19:00 76 Igdir Belediye spor 2-2 Dai Lin Jissbon 0-1

19:00 Afjet Afyonspor 3-0 Ankarademirspor 1-0

19:00 Fethiyespor 5-0 Isparta 32 Spor 2-0

19:00 Denizlispor 2-2 Aksarayspor 1 2-1

18:00 Hekimoglu Trabzon 3-0 Bukaspor 1 1-0

02:00 Ferroviaria SP Nữ 2-1 Fluminense RJ Nữ 0-0

01:00 Sao Paulo/SP Nữ 3-0 Botafogo RJNữ 2-0

20:30 Security Systems FC 0-0 Gaborone United 0-0

04:00 Vilhena RO 1-1 Genus RO 1-1

02:20 2 Barcelona RO 0-2 Cacoalense Ro 0-0

22:00 SOROKSAR 2-0 Bodajk FC Siofok 1-0

22:00 Pecsi MFC 1-0 Duna-Tisza 1-0

22:00 1 MTE Mosonmagyarovar 0-2 Budapest Honved 0-1

22:00 Kazincbarcika 0-1 Nyiregyhaza 0-1

22:00 Gyirmot SE 2-1 BVSC Zuglo 0-0

22:00 Dafuji cloth MTE 2-1 Gyori ETO 0-0

22:00 FC Ajka 0-1 Csakvari TK 0-0

22:00 Szeged Csanad 2-1 Szombathelyi Haladas 0-1

04:00 North Carolina 1-1 Birmingham Legion 1-1

22:00 Vision FC 2-0 Accra Athletic 0-0

22:00 Elmina Sharks 3-1 Skyy FC 1-0

18:00 Bodo Glimt (W) 4-1 Odd BK Nữ 3-0

19:00 Elazig Karakocan 0-0 Sultanbeyli 0-0

19:00 Fatsa Belediyespor 1-4 Silivrispor 0-1

19:00 Kalecik 0-2 Elazigspor 0-0

19:00 Artvin Hopaspor 0-2 Karabuk Idman 0-1

19:00 Catalca Spor 0-2 Sebat Genclikspor 1 0-1

19:00 Erbaaspor S 2-3 Agri 1970 Spor 1-0

19:00 Eynesil 0-3 Ergene Velimese 0-0

19:00 Gumushanespor 1-1 Aliaga FUTBOL AS 0-0

19:00 Yldrm Belediyesispor 2-2 Adana 1954 1-1

19:00 Darica Genclerbirligi 1-0 Kusadasispor 1-0

19:00 Efeler 09 1-1 Anadolu Universitesi 0-0

19:00 Arguvan 1-5 Inegol Kafkas Genclik 0-5

19:00 Balikesirspor 1-1 Tokat Bld Plevnespor 1 1-0

19:00 Viven Bornova 0-0 Kutahyaspor 0-0

19:00 Bulvarspor 2-3 Karsiyaka 0-2

19:00 Ayvalikgucu Belediyespor 4-1 Turk Metal Kirikkale 4-1

19:00 1 Nevsehirspor Genclik 0-2 Cankaya FK 0-1

19:00 Tepecik Bld 2-1 Akhisar Bld.Geng 1 1-0

19:00 Tarsus Idman Yurdu 2-5 EdirnesporGenclik 2-2

19:00 Musspor 3-0 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2 0-0

19:00 Mardin BB 0-1 Kepez Belediyespor 0-1

19:00 Kestel 2-0 Orduspor 0-0

19:00 Kucukcekmece 2-2 Talasgucu Belediyespor 1-1

19:00 Yeni Amasya Spor 3-3 Batman Petrolspor 1-0

19:00 1 Sivas Dort Eylul Belediyespor 0-2 Anadolu Selcukluspor 0-0

19:00 Sapanca Genclikspor 1-2 Silifke Belediyespor 0-0

19:00 Osmaniyespor 1-2 Bayburt Ozel Idare 1-1

19:00 Pazarspor 2-0 Turgutluspor 1 1-0

15:30 FC Artmedia Petrzalka 4-0 Dolny Kubin 3-0

15:30 Slovan Bratislava B 5-2 MSK Zilina B 3-1

15:30 STK Samorin 2-1 Tatran Presov 1-0

03:00 SC Paysandu Para 1-1 Remo Belem (PA) 1 0-0

22:59 Lusitania FC 2-2 SC Covilha 1-2

21:00 1 Vianense 0-2 Fafe 0-2

21:00 Clube Desportivo Trofense 4-1 CF Canelas 2010 1 2-0

21:00 1 Sanjoanense 0-0 Anadia 1 0-0

01:00 Fluminense U20 0-1 CR Flamengo (RJ) (Youth) 0-0

20:00 Vasco da Gama (Youth) 2-1 Botafogo RJ U20 1-0

02:30 WA Tlemcen 0-2 MC Alger 0-1

03:10 UNIFUT-Rosal Nữ 2-0 Xinabajul Nữ 1-0

22:59 CSD Municipal Nữ 0-1 Xelaju (W) 0-1

22:00 1 Stade Marocain du Rabat 1-1 Wydad Fes 1-0

22:00 RCOZ Oued Zem 0-1 Chabab Ben Guerir 0-0

22:00 Racing Casablanca 1-0 OCK Olympique de Khouribga 1-0

22:00 JSM Jeunesse Sportive El Massi 1-4 Raja de Beni Mellal 0-1

14:00 INAC Nữ 0-0 NTV Beleza Nữ 0-0

12:00 Urawa Red Diamonds Nữ 2-0 Nojima Stella Nữ 1-0

12:00 Vegalta Sendai Nữ 1-2 Hiroshima Sanfrecce Nữ 1-1

12:00 Cerezo Osaka Sakai Nữ 0-1 AS Elfen Sayama Nữ 0-1

00:45 Arsenal Nữ 5-0 Bristol Academy Nữ 3-0

05:00 Real Koyari 2-1 SV Jong Aruba 1-0

03:00 Sport Club United 2-0 CD Rooi Afo 0-0

13:00 Rockdale City Suns 3-2 Sydney Olympic 3-1

12:10 Blacktown City Demons 3-1 Central Coast Mariners (Youth) 1-0

12:00 Western Sydney Wanderers AM 6-1 St George City FA 5-1

15:30 Lafnitz 2-2 SKU Amstetten 0-0

15:30 Sturm Graz (Youth) 2-1 SV Horn 1-1

04:00 Llaneros Nữ 0-1 Alianza Petrolera (W) 0-0

20:00 Rupel Boom 1-1 Diegem Sport 1-1

20:00 Londerzeel SK 0-0 Tongeren 0-0

19:00 Burnley U21 2-0 Charlton Athletic U21 1-0

01:30 KFK Kopavogur 0-3 UMF Vidir 0-2

22:00 Thor Akureyri 5-1 Fjardabyggd Leiknir 3-0

21:00 Augnablik Kopavogur 5-2 Kormakur 2-1

20:00 Fortuna Hjorring Nữ 0-0 HB Koge Nữ 0-0

21:15 Naxxar Lions 1-2 Sirens 0-0

21:15 Hibernians FC 2-2 Valletta FC 1 0-1

19:00 Birkirkara FC 2-0 Gudja United 1-0

19:00 Balzan FC 1-1 Sliema Wanderers FC 1-0

08:06 Mazatlan FC Nữ 0-3 Monterrey Nữ 0-0

06:00 Saint Louis Athletica Nữ 0-3 Juarez FC Nữ 0-2

23:30 Radnik Bijeljina 2-0 BSK Banja Luka 1-0

21:30 FK Gornji Rahic 3-1 NK Tomislav 1 1-0

22:00 NK Bedem Ivankovo 1-1 NK Nask Nasice 1-1

16:00 GAJ Mace 6-3 NK Ponikve 1-2

22:00 Cobresal Nữ 4-3 CD Antofagasta Nữ 1-1

18:00 Rekord Bielsko Biala Nữ 1-4 APLG Gdansk Nữ 0-3

17:00 Pogon Szczecin Nữ 0-3 Czarni Sosnowiec Nữ 0-0

17:00 1 GKS Gornik Leczna Nữ 0-1 Stomil Olsztyn Nữ 0-0

17:00 UKS Lodz Nữ 2-1 AZS UJ Krakow Nữ 2-0

17:00 Pogon Tczew Nữ 2-1 Slask Wroclaw Nữ 1-1

04:30 San Martin Burzaco 1-2 Deportivo Merlo 1 1-1

02:40 Colegiales 4-0 Canuelas FC 1 1-0

01:30 1 Sportivo Italiano 1-1 Argentino de Quilmes 0-1

02:00 1 Itapipoca CE 2-2 CEFAT Tirol 1-1

23:30 Ajel de Rufisque 3-1 ASC Wally Daan 1 3-0

23:30 NGB Dakar 0-0 ASEC Ndiambour 0-0

07:10 Bay FC (W) 3-2 OL Reign Reign Nữ 0-1

05:00 Gotham FC Nữ 1-1 Kansas City NWSL Nữ 0-1

04:30 Lautaro de Buin 0-1 CD Trasandino de Los Andes 0-0

03:00 Colchagua CD 2-1 Comunal Cabrero 2 1-0

02:00 1 General VelAsquez 2-0 Provincial Ovalle 1 0-0

23:30 D. Concepcion 3-2 Fernandez Vial 1 2-1

12:00 Western United FC NPL 3-2 Werribee City 1 0-1

12:00 Melbourne Victory FC (Youth) 2-1 Brunswick City 2-1

20:00 Tavagnacco Nữ 1-3 AGSM Verona Nữ 0-0

20:00 Chievo Nữ 0-3 Lazio Nữ 0-1

20:00 Vihiga Bullets 2-1 Darajani Gogo 2-1

19:00 Kibera Black Stars 2-0 SS Assad 1-0

19:00 Migori Youth 0-0 Luanda Villa SC 1 0-0

17:10 Mara Sugar FC 6-0 Kajiado 0-0

14:00 Nairobi United 1-1 Naivas FC 0-0

14:00 Sydney Olympic FC Nữ 2-1 University of Sydney Nữ 1-1

14:00 Blacktown SpartansNữ 0-1 Apia L Tigers Nữ 0-1

14:00 UNSW FC (W) 1-2 Manly Utd Nữ 0-0

13:50 Football NSW Institute Nữ 0-1 Gladesville Ravens Nữ 0-0

00:30 Hapoel Holon Yaniv 3-1 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 0-1

18:30 1 FK Viltis Vilnius 2-3 Suduva Marijampole II 1 1-3

21:30 Naft Masjed Soleyman FC 2-0 Mes Shahr-e Babak 1-0

20:15 Darya Babol 2-0 Shahin Bandar Anzali 1-0

03:00 Lexington 2-2 Spokane Velocity 2-2

19:00 Fredericia 0-2 Sonderjyske 0-1

19:00 IR Reykjavik Nữ 0-1 Fjardab Hottur Leiknir Nữ 0-1

18:00 Grotta Nữ 0-1 HK Kopavogur Nữ 0-0

15:30 Virginia United 6-3 Redcliffe PCYC 3-2

14:00 Mount Gravatt Hawks 2-3 University of Queensland 1-0

17:30 Maharashtra Oranje FC 3-0 Sporting Clube de Goa 1-0

16:30 United SC Kolkata 5-3 FC Bengaluru United 2-2

23:30 Maccabi Kiryat Gat Nữ 3-1 AS Tel Aviv University Nữ 0-0

14:00 Perth RedStar Nữ 7-0 UWA-Nedlands FC Nữ 0-0

14:00 Fremantle City FC Nữ 0-2 NTC Football West Nữ 0-1

04:00 CS Uruguay De Coronado 1-1 AD Sarchi 0-0

00:15 Jicaral 3-0 Limon FC 2-0

19:00 Banat Girls Nữ 1-4 Gloria 2018 Bistrita Nasaud Nữ 0-3

16:30 Olimpia Cluj Nữ 2-0 ASU Politehnica Timisoara Nữ 2-0

15:00 CSM Alexandria Nữ 6-2 FCM Targu Mures Nữ 5-0

21:35 ZFK Moscow (W) 3-0 ZGFU Borac (W) 0-0

21:00 Urartu II 0-1 Ararat-Armenia B 0-1

19:00 Pyunik B 0-1 Alashkert B Martuni 0-0

20:00 FC Calvary 0-1 Uganda Police FC 0-0

20:00 Kyetume 1-1 Lugazi Municipal FC 0-0

20:00 Mbale Heroes 0-0 Boma Young FC 0-0

20:00 Kiyinda Boys 2-1 Kaaro Karungi FC 1-0

21:30 ZNK Split Nữ 2-0 ZNK Agram Nữ 2-0

21:00 HNK Gorica W 1-2 NK Medimurje Cakovec Nữ 1-1

18:30 Dinamo Maksimir Nữ 1-4 ZNK Osijek Nữ 0-3

20:30 Sandecja Youth 3-1 Widzew lodz (Youth) 2-1

19:15 Rakow Czestochowa (Youth) 3-3 Pogon Szczecin(Youth) 2-2

01:00 Antequera CF 2-1 Atletico Sanluqueno 2-0

01:00 Castellon 3-0 Granada CF B 1-0

00:00 Celta vigo b 4-1 CD Lugo 1-1

00:00 Unionistas de Salamanca 4-1 Barcelona B 3-0

22:59 Atletico de Madrid B 0-1 Malaga 0-1

22:59 Recreativo Huelva 1-0 Real Madrid Castilla 1-0

21:00 SD Tarazona 1-0 Gimnastic Tarragona 0-0

21:00 Ponferradina 3-0 SD Logrones 3-0

17:00 Real Murcia 2-0 UD Melilla 2-0

17:00 Osasuna B 2-0 Sabadell 0-0

17:00 AD Ceuta 4-0 CD Linares Deportivo 2-0

17:00 Baleares 0-1 Ibiza Eivissa 0-0

12:00 Tuggeranong United 0-3 Cooma Tigers 0-0

12:00 Canberra FC 2-4 Gungahlin United 0-1

18:00 FC IngolstadtU17 0-3 VfB Stuttgart U17 0-0

16:00 TSV 1860 Munchen U17 2-3 Jahn Regensburg U17 1-1

16:00 Fortuna Dusseldorf U17 2-4 Monchengladbach U17 1-1

20:00 Marko 1-0 PAO Vardas 1 0-0

00:00 Huetor Tajar 2-1 Juventud Torremolinos CF 2-0

22:59 Moralo CP 4-1 CF Jaraiz 3-0

22:59 CD Torreperogil 1-4 Almeria B 0-1

22:59 UD Llanera 3-0 Urraca 1-0

22:59 Almazan 1-0 Burgos Promesas 0-0

22:59 L Entregu CF 2-1 Real Titanico Laviana 1-1

22:59 Villarrubia CF 2-1 Quintanar Del Rey 1-1

22:59 UD Castellonense 3-3 Gandia 1-1

22:59 Atletico Espeleno 3-2 Ayamonte CF 1-1

22:59 CD Tedeon 1-0 Pena Balsamaiso CF 0-0

22:59 At. Pulpileno 0-1 UCAM Murcia CF B 0-0

22:59 Huracan de Balazote 2-2 Suokuaili Moss 1-1

22:59 Don Benito 3-1 CD Calamonte 3-0

22:59 Real Jaen CF 3-0 UD Torre del Mar 1-0

22:59 Sarriana 1-2 UD Ourense 0-0

22:59 UE Vilassar de Mar 1-0 Pobla De Mafumet CF 0-0

22:59 CD Marchamalo 1-0 La Solana 1-0

22:59 CD Cieza 2-1 CD Bullense 0-0

22:30 Epila CF 1-1 CD Utrillas 0-0

22:30 CD Caspe 2-2 Fuentes 1-1

22:30 CD Rincon 0-3 Maracena 0-1

22:30 CD Utiel 2-0 UD Rayo Ibense 0-0

22:30 Caudal 0-0 CD Colunga 0-0

22:00 CA Bembibre 2-0 Colegios Diocesanos 1-0

22:00 CD Becerril 3-0 UD Santa Marta 0-0

22:00 CF Calamocha 2-0 CF Illueca 0-0

22:00 Ceuta B 1-2 Xerez Deportivo FC 0-1

22:00 Betanzos CF 0-0 CF Alondras 0-0

22:00 Alesves 0-6 Bidzala 0-0

22:00 CD Burriana 1-0 Acero 1-0

22:00 CSD Arzua 0-0 Gran Pena 0-0

22:00 CD Lerines 0-1 CA Cirbonero 0-0

22:00 Arosa SC 3-0 Pontevedra CF B 1-0

22:00 Toledo 2-0 CD Torrijos 1-0

22:00 CA River Ebro 3-0 Rio Sports 2-0

22:00 Muleno CF 4-1 Ciudad de Murcia 2-0

22:00 CD Binissalem 1-2 CD Manacor 0-1

22:00 Oyonesa Tudelano 3-0 CD Anguiano 1-0

22:00 CF Salmantino 2-0 Palencia 0-0

22:00 CD Diocesano 0-4 CD Coria 0-3

22:00 Real Avila CF 2-1 Atletico Astorga 2-1

22:00 CDFC La Calzada 3-1 CCD Alberite 2-1

22:00 Paiosaco 0-1 Bergantinos CF 0-0

22:00 CF Vimenor 2-1 Solares 1-0

22:00 Rayo Vallecano B 0-0 Alcorcon B 0-0

22:00 CF Reus Deportiu 0-2 UE Olot 0-1

22:00 Luarca CF 0-5 Sporting de Gijon B 0-1

21:45 SD Torina 1-1 Club Deportivo Tropezon 0-0

21:30 SD Borja 0-1 SD Ejea 0-0

21:30 Pamplona 1-2 UDC Txantrea KKE 0-2

21:30 Murcia B 2-0 Alcantarilla 1-0

21:30 CF Peralada 1-2 Fundacio Esportiva Grama 1-2

21:10 UE Tona 0-0 CFJ Mollerussa 0-0

21:00 UD Levante B 1-1 CD Roda 0-1

18:00 CD La Cuadra 0-0 Teror 0-0

18:00 Villanueva del Pardillo 2-1 Las Rozas 1-1

18:00 1 Marino 1-3 Tenerife B 0-1

17:30 SP Villafranca 4-1 RCP Valverdeno 2-0

17:30 Ted Contois Feng 1-1 CD Don Alvaro 1-1

17:30 Girona B 3-2 LHospitalet 0-0

17:30 UC Ceares 1-0 Barcia 0-0

17:15 1 CD Binefar 2-2 CD Carinena 2-1

17:15 CD Azuaga 2-1 Atletico Pueblonuevo 2-1

17:00 CF Platges De Calvia 2-1 Llosetense 1-0

17:00 Conil CF 2-1 CD Pozoblanco 1-0

17:00 Calahorra B 2-0 Vianes 0-0

17:00 CD Llanes 1-0 Condal CF 1-0

17:00 Arenas Armilla 1-2 Ejido 1-0

17:00 CD Derio 2-3 CD Lagun Onak 0-1

17:00 CD Berceo 3-2 Haro Deportivo 2-0

17:00 CP Villarrobledo 2-2 CD Azuqueca 1-0

17:00 CE Mercadal 2-0 CF Soller 0-0

17:00 CD Cabecense 1-1 Bollullos CF 1-0

17:00 UD Logrones B 4-0 CD Arnedo 3-0

17:00 Racing Murcia 1-4 Lorca Deportiva FC 0-2

17:00 Cazalegas 1-3 CD Tarancon 1-2

17:00 Ibiza Islas Pitiusas 2-1 UD Poblense 1-0

17:00 Motril 1-0 Poli Almeria 0-0

17:00 Constancia 0-0 Mallorca B 0-0

17:00 Malaga City 1-0 Atletico Mancha real 1-0

17:00 Villarreal C 2-1 Ontinyent CF 1-0

17:00 CD Gerena 2-0 Lucena CF 1 1-0

17:00 EG El Palmar 2-4 CD Plus Ultra 0-2

17:00 CD Huetor Vega 1-3 Torredonjimeno 1-2

17:00 Castuera 2-1 CF Trujillo 1-1

17:00 CD Mirandes B 2-1 CD La Virgen Del Camino 0-0

17:00 FC Vilafranca 0-0 CF Badalona B 0-0

17:00 Mostoles 3-2 RSD Alcala Henares 1 1-2

17:00 UE Rapitenca 1-2 AE Prat 0-0

17:00 CF Montanesa 2-0 CP San Cristobal 1-0

17:00 CD Lealtad 3-0 UD Gijon Industrial 1-0

17:00 CDF Tres Cantos 1-0 CD Galapagar 0-0

17:00 Aviles Stadium CF 1-1 CD Tuilla 1-0

17:00 Xerez Deportivo 2-0 La Palma 1-0

17:00 Sevilla C 1-2 CD Utrera 0-0

17:00 CD Praviano 2-0 SD Lenense 0-0

17:00 Olivenza FC 1-2 Jerez 0-0

17:00 Deportiva Minera 1-3 Caravaca CF 0-2

17:00 Cordoba B 0-3 Coria CF 0-1

17:00 CD Colonia Moscardo 1-0 CF Trival Valderas 0-0

16:45 AD Siete Villas 2-0 UC Cartes 1 1-0

16:30 1 Parla Escuela 1-1 CF Pozuelo Alarcon 0-0

16:30 CD Basconia 2-0 SD Deusto 1-0

16:30 CD Canillas 2-0 CU Collado Villalba 1-0

16:30 Albacete B 2-0 CS Puertollano 0-0

16:30 SD Huesca II 0-1 CD Cuarte Industrial 0-1

16:00 Patacona 1-1 Jove Espanol 1 1-1

18:00 ALG Spor (W) 2-0 Fatih Karagumruk (W) 1-0

18:00 KDZ Ereglispor (W) 0-3 Pendik Camlikspor (W) 0-0

18:00 Fomget Genclik (W) 3-2 Galatasaray SK (W) 1-1

17:30 Hakkarigucu SK (W) 0-2 Besiktas (W) 0-0

17:00 Fenerbahce SK (W) 5-0 Amedspor (W) 1-0

16:00 Atasehir Belediyesi (W) 2-1 Gaziantep Asya Spor (W) 1 0-0

16:00 Adana Idmanyurduspor (W) 0-6 Trabzonspor (W) 0-6

16:00 1207 Antalya Muratpasa (W) 0-2 Fatih Vatan Spor (W) 0-1

20:00 SKV Rot-Weiß Darmstadt 1954 1-1 SV Eintracht Wald-Michelbach 0-0

19:00 FC Muhlhausen 1927 0-0 VfR Gommersdorf 0-0

20:00 TS Galaxy 0-2 Chippa United 0-1

13:00 Melbourne Victory Nữ 0-0 Central Coast Mariners (W) 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0]Pen [2-4]

21:00 ABFF U19 Nữ 6-0 Smorgon Nữ 3-0

19:00 FK Minsk Nữ 4-0 Lokomotiv Vitebsk Nữ 1-0

17:00 Dinamo-BGUFK Minsk Nữ 19-0 Dyussh Polesgu Nữ 11-0

21:00 Worthing Nữ 3-3 Ashford Town Nữ 2-2

20:00 Sheffield Nữ 1-0 Leek Town Ladies Nữ 0-0

20:00 Peterborough Nữ 2-1 Northampton Town Nữ 1-1

21:30 2 MFK Dubnica nad Vahom 1-3 Nove Mesto 1-1

21:30 SKF Sered 2-2 OK castkovce 2-1

21:30 Malacky 1-1 FK Belusa 1-0

21:30 TJ Druzstevnik Vrakun 0-0 Galanta 0-0

21:00 Spisske Podhradie 0-2 MFK Snina 1 0-2

21:00 TJ Tatran Oravske Vesele 2-0 TeslaStropkov 2 1-0

21:00 1 TJ Banik Kalinovo 1-1 FTC Filakovo 0-1

15:30 Raca Bratislava 1-1 Fomat Martin 0-1

16:00 Marseille U19 Nữ 0-1 Bordeaux U19 Nữ 0-0

21:00 1 Syrianska FC 1-2 BK Ljungsbro 1-2

21:00 Kristianstads FF 4-1 IFK Karlshamn 1-1

21:00 IF Lodde 3-0 IFK Trelleborg 0-0

20:00 Mjolby AI FF 0-3 FC Nacka Iliria 0-0

20:00 Syrianska Botkyrka IF 1-1 Nykopings BIS 1-1

20:00 Kungsangens IF 1-0 Sandvikens AIK FK 0-0

19:00 Hudiksvalls ABK 1-1 FOC Farsta 1 0-0

19:00 BK Forward 1-2 Stenungsunds IF 1-0

19:00 Ockero 3-1 Bergdalens IK 0-1

18:30 Falu BS FK 2-0 IFK Osterakers Fk 1-0

18:00 Karlskrona AIF 3-0 Nosaby IF 0-0

18:00 Enskede IK 2-1 Atvidabergs 1-0

17:00 Qviding FIF 0-1 Savedalens IF 0-0

22:59 UD Marbella 2-0 Sevilla Atletico 0-0

22:59 1 Marino luanco 0-1 Racing B 0-1

22:59 UD Logrones 0-0 Real Sociedad C 0-0

22:59 Aguilas CF 2-0 La Union CF 1-0

22:59 Yeclano Deportivo 0-1 Real Betis B 0-0

22:59 2 UD Alzira 1-3 Terrassa 1-1

22:59 Zamora CF 1-1 Real Valladol B 1-0

22:30 AD Llerenense 0-0 Cacereno 0-0

22:30 CD Covadonga 1-0 Real Oviedo B 1-0

22:00 Real Balompedica Linense 0-0 CD El Palo 0-0

22:00 Deportivo La Coruna B 2-2 CD Guijuelo 0-1

22:00 Badajoz 3-0 CD Mensajero 1-0

22:00 CD Artistico Navalcarnero 3-1 CD Guadalajara 3-1

22:00 1 CD Izarra 2-1 Calahorra 0-1

22:00 1 Gimnastica Torrelavega 0-1 Union Langreo 0-1

22:00 Barbastro 0-0 CD Tudelano 0-0

21:30 Compostela 2-2 Pontevedra 2-1

17:30 CD Montijo 0-2 G. Segoviana 0-2

17:30 CE Manresa 0-1 Hercules 0-0

17:00 Mar Menor 2-1 UCAM Murcia 0-1

17:00 Alaves B 0-1 Arenas Club de Getxo 0-1

17:00 CD Illescas 1-2 Ursaria 1-2

17:00 Real Zaragoza B 3-0 AD San Juan 1-0

17:00 CD Atletico Paso 1-0 CF Talavera de la Reina 0-0

17:00 Villanovense 0-1 AD Union Adarve 0-0

17:00 Numancia 2-0 UD San Fernando 1-0

17:00 CD San Roque de Lepe 1-0 Velez CF 1-0

17:00 1 Valencia CF Mestalla 2-2 Torrent C.F 2-0

17:00 Atletico Saguntino 0-0 CF La Nucia 1 0-0

17:00 SCR Pena Deportiva 2-2 CE Europa 2-0

17:00 Lleida 3-1 SE Penya Independent 1-1

17:00 1 Brea 0-2 SD Gernika 0-2

17:00 RCD Espanyol B 0-2 Andratks 0-0

16:30 Getafe B 3-1 UD San Sebastian Reyes 1 1-0

16:00 Formentera 3-1 Sant Andreu 1-0

19:00 Young Warriors FC 1-0 Young Africans Sports Club 0-0

19:00 United Africa Tigers 0-1 Eeshoke Chula Chula 0-0

19:00 Julinho Sporting 1-1 Tura Magic FC 0-0

19:00 FC Civics 0-0 Mighty Gunners 0-0

20:30 ENAD Polis 0-1 Akritas Chloraka 0-1

20:30 PO Ahironas-Onisilos 1-1 PAEEK 1-1

20:30 Asil Lysi 4-0 Peyia 2014 0-0

20:30 Digenis Morphou 2-1 Xylotympou 1 0-0

20:30 Ermis Aradippou 1-2 MEAP Nisou 0-2

20:00 Portalban/Gletterens 3-2 FC Naters 1-0

19:30 FC Courtetelle 7-1 Muri 4-0

19:30 La Sarraz-Eclepens 3-2 Lausanne SportsU21 0-0

19:30 FC Munsingen 3-1 Koniz 1-1

19:00 Concordia 3-1 FC Emmenbrucke 1 1-0

19:00 FC Thun U21 2-3 solothurn 1-0

16:15 Logan Lightning 2-0 Eastern Suburbs Brisbane 1 2-0

15:00 Caboolture FC 2-1 SWQ Thunder 2-0

15:00 Mitchelton FC 2-5 Brisbane Strikers 1 0-4

00:00 TKKF Checz Gdynia (W) 2-3 Sleza Wroclaw Nữ 1-1

17:00 Bielawianka Bielawa Nữ 0-2 Skra Czestochowa Nữ 0-2

17:00 Legia Warsaw (W) 6-0 Zabkovia Zabki Nữ 4-0

19:00 VfR Neumunster 2-0 Dornbreite Lubeck 0-0

20:30 Chambly FC U19 4-0 Quevilly US U19 1 1-0

20:00 1 Bourg Peronnas U19 4-0 AC Bobigny U19 2 1-0

20:00 Dijon U19 1-3 Clermont U19 1-0

20:00 Caen U19 0-3 LensU19 0-1

20:00 Metz U19 2-2 AuxerreU19 1-2

20:00 Marignane Gignac U19 1-2 Marseille U19 0-2

20:00 U19 PSG 11-0 Dunkerque U19 4-0

20:00 Lille U19 1-0 Stade Reims U19 1-0

20:00 Montfermeil U19 1-0 Montrouge U19 0-0

20:00 Avranches U19 0-1 Guingamp U19 1 0-0

20:00 Montpellier U19 5-0 Avenir Sportif Beziers U19 2-0

20:00 Toulouse U19 3-0 Air Bel U19 1 1-0

16:10 1 USSA Vertou (U19) 3-4 Trelissac U19 1-2

16:00 Bordeaux U19 0-0 Brest Stade U19 0-0

16:00 Laval U19 0-0 SPA Merignacais U19 0-0

05:20 Manaus (AM) 1-1 Amazonas FC 0-1

Pen [4-2]

20:00 Aris Thessaloniki U19 1-1 PAS Lamia U19 0-1

18:00 FK Yelimay Semey 2-1 FC Shakhtyor Karagandy 0-0

18:00 FK Aktobe Lento 1-0 FC Zhetysu Taldykorgan 1 1-0

16:00 FK Taraz 0-2 Ordabasy 0-2

16:00 1 Akademiya Ontustik 1-2 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-0

20:00 Sol de America Pastoreo 2-1 Independiente Luque 1-1

20:00 12 de Junio VH 1-3 resistencia SC 0-0

01:00 Sobradinho EC Nữ 0-0 CRESSPOM Nữ 0-0

01:00 Mixto PB (W) 1-0 Botafogo/PB Nữ 1-0

14:00 Shanghai RCB Nữ 0-0 Changchun Masses Properties Nữ 0-0

14:00 Jiangsu Wuxi Nữ 3-0 Hainan Qiongzhong Nữ 2-0

14:00 HeNan zhongyuan Nữ 0-0 Shandong Ticai Nữ 0-0

19:00 Team Viborg Nữ 1-0 Kolding IF II Nữ 0-0

21:00 ES Hamam-Sousse 1-0 AS Oued Ellil 1-0

21:00 CS.Hammam-Lif 0-0 J.S. Kairouanaise 0-0

21:00 A.S Ariana 0-1 Jeunesse Sportive Omrane 0-1

21:00 CS Tabarka 0-0 Croissant Msaken 0-0

21:00 Espoir Rogba 0-2 AS Gabes 0-1

21:00 Sporting Ben Arous 2-0 ES Rades 0-0

21:00 1 Oceano Kerkennah 1-3 E. M. Mahdia 0-0

21:00 Kalaa Sport 2-1 CS Korba 1-0

21:00 AS Djelma 1-1 CO Sidi Bouzid 0-1

14:30 Fukien AC 0-1 Flower 0-0

14:30 Orion FC(HK) 1-1 KCDRSC 1-0

12:30 Tsuen Wan 2-0 Tsun Tat Kwok Keung 2-0

12:30 Tuen Mun FC 0-4 Sui Tung 0-2

19:00 Arsenal Tivat 1-0 FK Sutjeska Niksic 1 0-0

21:00 RW Rankweil 1-2 Rheindorf Altach B 1-2

21:00 Sc Rothis 0-0 VfB Hohenems 0-0

20:00 Sampdoria Youth 1-2 Bologna U20 0-1

18:00 Fiorentina U20 5-1 Torino U20 3-1

15:45 1 Lazio U20 2-1 Lecce U20 1 1-1

05:15 Club Guarani Nữ 2-1 General Caballero JLM Nữ 0-1

05:00 1 FC Buenaventura 1-2 CD Piratas 1-1

05:00 Oro Verde FC 0-1 Tela FC 1 0-1

04:00 CA Boca Juniors Tocoa 2-1 FC Santa Rosa 1-1

16:00 FC Vion Zlate Moravce U19 1-5 FK Pohronie U19 1-3

18:00 Arminia Bielefeld U19 1-5 MSV Duisburg U19 0-2

16:00 Alemannia Aachen U19 0-3 Bayer Leverkusen U19 0-2

16:00 1 VfL Osnabruck U19 0-3 Hannover 96 U19 0-0

16:00 SV Sandhausen U19 2-3 TSV 1860 Munchen U19 2-0

01:00 NSI Runavik 1-0 B36 Torshavn 1 0-0

22:59 EB Streymur 5-0 IF Fuglafjordur 2 0-0

21:00 Vikingur Gotu 2-1 Skala Itrottarfelag 0-0

21:00 HB Torshavn 1-0 KI Klaksvik 0-0

08:00 Suchitepequez 3-0 Deportivo San Pedro 0-0

04:00 Juventud Pinulteca FC 1-2 Sacachispas GT 1 0-2

00:00 CSD Solola 0-3 Democracia FC 0-0

00:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 1-0 Marquense 1-0

00:00 Nueva Concepcion 3-1 Quiche FC 1-1

00:00 Club Aurora 2-1 Deportivo Barberena FC 0-0

00:00 Cuilapa FC 4-1 Fraijanes FC 1-0

21:00 FK Berane 0-2 FK Grbalj Radanovici 0-0

17:10 Sekhukhune United Reserves 1-0 Mamelodi Sundowns Reserves 0-0

17:00 Supersport United Reserves 1-0 Moroka Swallows Reserves 1-0

17:00 Amazulu Reserves 1-0 Richards Bay FC Reserves 1-0

15:00 Orlando Pirates Reserves 0-1 Stellenbosch FC Reserves 0-1

14:30 Cape Town Spurs Reserves 4-0 Chippa United Reserves 0-0

21:30 1 WA Boufarik 1-3 WA Mostaganem 1 1-0

21:30 Olympique Akbou 4-0 IRB Ouargla 2-0

21:30 GC Mascara 1-0 MCB Oued Sly 0-0

21:30 HB Chelghoum Laid 2-1 NRB Teleghma 1-0

21:30 IB Khemis El Khechna 3-0 MC El Eulma 2-0

21:30 ES Sour El Ghozlane 2-1 MO Constantine 1-0

21:30 ASM Oran 0-0 NA Hussein Dey 0-0

21:30 RC Kouba 2-0 ESM Kolea 2-0

21:30 Oued Magrane 3-1 JS Bordj Menaiel 0-0

21:30 AS Khroub 2-0 AS Ain Mlila 2-0

21:30 USM Annaba 2-0 USM EL HARRACH 0-0

21:30 SC Mecheria 4-1 OM Medea 0-0

21:30 1 CA Batna 1-0 MSP Batna 1-0

21:30 RC Arba 1-0 CRB Temouchent 0-0

21:30 SKAF Khemis Melina 4-1 JS Ghir Abadla 2-0

00:30 1 Lynx FC 1-3 Manchester 62 FC 1-3

21:30 St Joseph's FC 1-2 Mons Calpe SC 1 1-1

19:00 AB Copenhagen 2-1 Esbjerg 0-0

19:00 Thisted FC 1-2 Fremad Amager 0-2

14:00 1 Sham Shui Po 0-1 Wofoo Tai Po 0-0

14:00 Kitchee 4-0 North District FC 2-0

13:00 Yeoju Sejong 1-5 Gyeongju KHNP 1-2

13:00 Ulsan Citizens 0-2 Siheung City 0-0

12:00 Yangpyeong 1-1 Gangneung City 1-1

12:00 1 Busan Transportation Corporation 1-3 Hwaseong FC 0-0

01:45 Catania 1-0 Messina 1-0

01:45 Audace Cerignola 3-0 Francavilla 1-0

01:45 AC Monopoli 1-2 Taranto Sport 0-0

01:45 1 Vis Pesaro 1-0 Perugia 0-0

23:30 Gubbio 0-0 Pontedera 0-0

23:30 US Casertana 1908 2-1 AZ Picerno ASD 1 1-0

23:30 1 Latina 1-2 Turris Neapolis 1-1

23:30 Mantova 1-2 Vicenza 0-2

23:30 Carrarese 3-0 Rimini 1-0

21:15 ACD Virtus Entella 1-2 Spal 1-1

21:15 Ancona 3-1 Sestri Levante 1-1

19:00 1 Olbia 0-3 Pescara 0-2

19:00 Fermana 2-1 Lucchese 1-1

19:00 Giana 0-1 Triestina 0-0

19:00 Asd Pineto Calcio 1-2 JuventusU23 1-1

20:00 FC Rosengard Nữ 5-0 Vittsjo GIK Nữ 3-0

18:00 Pitea IF Nữ 3-2 Vaxjo Nữ 1-2

18:00 AIK Solna Nữ 1-3 Kristianstads DFF Nữ 1-2

16:30 Viimsi MRJK 1-1 Elva 1-0

16:30 Tabasalu Charma 3-3 JK Tallinna Kalev II 1-2

22:30 Aland United Nữ 0-2 KuPs Nữ 0-2

20:00 Bremer SV 1-0 Hannover 96 Am 1-0

19:00 FSV Mainz 05 (Youth) 1-1 VfB Stuttgart II 1-1

19:00 FC Teutonia 05 3-3 St Pauli II 1-1

19:00 1 Eintracht Norderstedt 0-1 TuS Blau-Weiss Lohne 0-0

18:00 Hamburger SV (Youth) 1-1 Phonix Lubeck 0-0

18:00 Hertha BSC Berlin Youth 1-0 FSV luckenwalde 0-0

18:00 1 Hansa Rostock II 2-1 SV Babelsberg 03 1-0

18:00 BSG Chemie Leipzig 2-2 Carl Zeiss Jena 0-2

02:00 Dourados 1-0 Operario MS 0-0

22:00 ND Ilirija U19 2-1 NK Publikum Celje U19 1-1

00:15 Patro Eisden 2-3 Oostende 1-2

21:00 Standard Liege II 1-2 Seraing United 1-0

18:30 Red Star Waasland 2-0 Beerschot Wilrijk 1-0

00:00 Deportivo Colomba 4-1 La Esperanza Quetzaltenango 1-1

22:45 Al Tadamun Buri U21 1-2 Al-Muharraq U21 1-1

05:00 Trinidad Tobago Police FC 4-1 La Horquetta Rangers FC 2-0

04:00 FC Phoenix 2-0 Point Fortin FC 0-0

03:00 Cunupia FC 1-0 Central FC 0-0

21:30 Barletta 0-0 Casarano 0-0

20:30 APDC Chions 2-2 ASD Rigamonti Castegnato 1-0

20:30 Santa Maria 0-3 ASD Martina Franca 0-1

20:00 Gallipoli 0-3 FBC Gravina 0-1

20:00 Alma Juventus Fano 1-0 Roma City 1-0

20:00 Figline 2-1 Livorno 0-1

20:00 Ponte San Pietro 0-1 ASD Brusaporto 0-0

20:00 Citta di Fasano 1-2 SS Angri 0-0

20:00 Avezzano 3-1 Vigor Senigallia 1-1

20:00 SCD Progresso Calcio 0-4 Ravenna 0-2

20:00 ASD Mori S Stefano 1-3 Cjarlins Muzane 0-2

20:00 USD Bitonto 2-0 Palmese 1914 0-0

20:00 ASD Anziolavinio 2-1 COS Sarrabus Ogliastra 1-0

20:00 Sansepolcro ASD 1-2 Ghivizzano 1-1

20:00 Borgo San Donnino 1-1 ACD SantAngelo 1-0

20:00 Vastogirardi 0-1 L'Aquila 0-1

20:00 Tau calcio 2-1 Ponsacco 2-1

20:00 Riccione 2-0 FC Matese 1-0

20:00 Romana FC 1-1 ASD Flaminia Civita Castellana 0-0

20:00 ASD RG Ticino 2-0 Derthona 2-0

20:00 Piacenza 0-0 Clivense 0-0

20:00 Ligorna 0-3 Sanremese 0-1

20:00 Montebelluna 0-0 Montecchio Maggiore 0-0

20:00 Legnano 1-1 Varesina Calcio 1-0

20:00 Fezzanese 1-0 USD Pont Donnaz 0-0

20:00 Sammaurese 0-3 Athletic Carpi 0-2

20:00 Luparense FC 0-1 Treviso 0-0

20:00 Desenzano Calvina 2-0 USD Casatese 1-0

20:00 ASD Citta Di Varese 1-1 Pinerolo FC 1-0

20:00 ASD Seravezza Calcio 1-2 Poggibonsi 0-0

20:00 Prato 1-1 ASD Fanfulla 1-0

20:00 AC Dolomiti Bellunesi 1-2 Clodiense 0-1

20:00 A.C. Crema 1908 0-1 Real Calepina FC 0-0

20:00 Borgosesia 2-1 Lavagnese 1-0

20:00 ASD Termoli Calcio 2-1 Real Monterotondo 0-1

20:00 SC Cenaia 1-1 Sangiovannese 0-0

20:00 Pistoiese 0-3 Sangiuliano City Nova 0-0

20:00 Club Milano 0-0 Villa dAlme Valbrembana 0-0

20:00 Asti 0-0 Gozzano 0-0

20:00 USD Latte Dolce 1-1 AS Ostia Mare 1-0

20:00 Sora 5-0 Tivoli Calcio 2-0

20:00 Orvietana 1-3 US Pianese 1-2

20:00 Mezzolara 0-0 Aglianese 0-0

20:00 ACD Campodarsego 2-1 AC Este 1-0

20:00 Caravaggio 3-2 Tritium 1-1

20:00 ASD Alcione 2-1 A.S.D. Bra 1-0

20:00 Ischia Isolaverde 1-0 Gladiator 1-0

20:00 San Nicolo 0-0 Chieti 0-0

20:00 Montevarchi 3-0 San Donato Tavarnelle 2-0

20:00 Imolese 0-2 Lentigione 0-1

20:00 1 Bassano 0-2 US Breno 0-1

20:00 1 ASD Caldiero Terme 2-1 USD Castellanzese 2 1-1

20:00 US Albenga 1-2 Chisola 1-1

20:00 Cynthiabalonga 5-1 Trastevere Calcio 3-1

20:00 1 Sambenedettese 0-1 Nuovo Campobasso 0-1

20:00 Grosseto 3-0 Real Forte Querceta 1-0

20:00 Forli 3-0 ASD Victor San Marino 1-0

20:00 US Adriese 5-0 AC Mestre 1 2-0

20:00 Arconatese 1-1 US Folgore Caratese 1-1

20:00 Alba(ITA) 3-3 Chieri 1-1

20:00 Cassino 2-0 Ardea 1-0

20:00 FC Fossombrone 1949 1-1 ASD Atletico Ascoli 1-1

20:00 Gavorrano 1-1 ASD Sporting Trestina 0-1

20:00 Certaldo 1-6 US Corticella 0-1

20:00 AC Palazzolo (ITL) 2-0 Virtus Ciserano Bergamo 0-0

20:00 FC Vado 2-1 AVC Vogherese 1-1

20:00 Nuova Gioiese 2-2 Citta Di S. Agata 1-1

20:00 US Siracusa 3-1 Castrovillari 1-0

20:00 ASD San Luca 0-1 Vibonese 0-1

20:00 Acireale 1-1 Real Casalnuovo 0-1

20:00 Reggina 5-0 ASD Canicatti 2-0

20:00 Paganese 1-2 Team Altamura 0-1

20:00 Matera 2-0 A.S Andria Bat 1-0

20:00 ASD Licata 2-0 ASD Ragusa Calcio 2-0

20:00 Manfredonia 0-0 Rotonda 0-0

20:00 Igea Virtus 4-0 AC Locri 2-0

20:00 Gelbison 0-3 Nardo 0-2

19:30 Atletico Uri 2-1 Nocerina 0-1

19:30 San Marzano Calcio 1-1 Budoni 1-1

19:30 Portici 1906 0-5 Trapani 0-1

13:00 Jimma Aba Jifar 2-2 Bench Maji Buna FC 2-0

19:50 Halaba City 0-0 Siltie Worabe 0-0

17:00 Batu Ketema 0-2 Wollo Kombolcha 0-1

20:00 Oud Heverlee Leuven II (W) 0-1 Club Brugge II (W) 0-1

18:30 Chongqing Tonglianglong 2-1 Guangzhou Evergrande 1-0

14:30 Suzhou Dongwu 1-0 Shanghai Jiading Huilong 1-0

14:30 Qingdao Red Lions 2-3 Guangxi Pingguo Haliao 1-1

14:00 Heilongjiang Lava Spring 0-0 Jiangxi Liansheng FC 0-0

21:00 Notodden FK 0-0 Eik-Tonsberg 0-0

20:30 1 Kvik Halden 0-0 Sotra 0-0

19:00 Kjelsas 3-1 Gjovik Lyn 3-0

19:00 FK Arendal 2-1 Flekkeroy IL 2-0

19:00 Follo 4-0 Alta 1-0

14:45 Wing Yee FT 6-0 Chelsea FC Soccer School (HK) 4-0

14:30 Wong Tai Sin 3-3 Dreams Metro Gallery 2-2

14:30 Citizen 8-0 Wan Chai 3-0

12:30 Central Western District RSA 6-2 Eastern District SA 3-1

12:30 Shatin SA 2-2 South China AA 2-1

12:30 Kowloon City 1-1 Kai Jing 1-0

21:05 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 2-1 Dnipro-1 U21 1-0

15:00 LNZ Cherkasy U21 0-3 Veres Rivne U21 0-1

20:00 Johannesburg Uni Nữ 1-2 University of Western Cape 1-1

16:30 Mamelodi Sundowns Nữ 7-0 Lindelani FC Nữ 5-0

21:30 Astra Hungary (W) 0-2 Soroksar (W) 0-0

21:00 Budaorsi SC (W) 0-0 Diosgyori VTK (W) 0-0

17:00 Vitoria SC Guimaraes U19 4-4 FC Porto U19 2-1

20:00 SP La Fiorita 2-0 SP Domagnano 1-0

20:00 AC Juvenes 1-0 Cailungo 1-0

20:00 1 Fiorentino 1-3 Faetano 1 0-2

20:00 SS Virtus 4-1 San Giovanni 2-1

05:00 Chivas Alamos FC 1-10 CD Muxes 1-7

03:00 La Tribu de Cd. Juarez 2-1 Cachanillas FC 1-0

23:10 Heroes de Zaci FC 0-2 Sangre de Campeon 0-1

21:00 Tallinna FC Ararat Nữ 4-0 FC Lootos Polva Nữ 1-0

19:30 Legia Warszawa B 2-0 Pilica Bialobrzegi 0-0

18:00 Stolem Gniewino 1-0 Sokol Kleczew 0-0

15:00 Chrobry Glogow II 3-2 KS Luzyce Luban 0-0

02:00 EC Bahia Nữ 2-0 Minas ICESP DF Nữ 2-0

22:59 Cartagena FC U19 3-0 UD Alzira U19 2-0

22:59 Patacona CF U19 0-3 Levante U19 0-1

21:30 Osasuna U19 6-1 UDC Txantrea U19 2-0

21:00 Elche U19 2-1 Atletico Madrileno U19 0-0

18:15 UD Cornella U19 2-0 CE Constancia U19 1-0

17:45 Racing Santander U19 3-1 Real Oviedo U19 1 1-0

17:15 Leioa U19 1-3 Eibar U19 1-1

17:00 Celta Vigo U19 7-2 ED Val Minor Nigran U19 3-0

20:00 US Orleans Nữ 0-0 Le Mans Nữ 0-0

20:00 Thonon Evian FC Nữ 2-3 Marseille Nữ 1 0-2

20:00 Lens Nữ 1-0 FC Metz Nữ 1-0

18:00 Nantes Nữ 2-1 Montauban Nữ 0-1

18:00 Strasbourg W 2-1 Rodez Aveyron Nữ 1 0-0

21:30 FK Louny 1-0 SK Slany 1-0

20:30 SK Lisen B 6-0 Stara Rise 4-0

20:30 TJ Dalnice Sperice 2-2 AFC Humpolec 0-1

20:30 Sokol Lanzho 0-1 Brno B 0-0

20:30 Polanka 1-2 Valasske Mezirici 0-2

19:00 Admira Praha II 1-1 SK Hrebec 1 0-1

15:15 Meteor Praha 3-2 FK Chomutov 1-2

15:15 Velke Mezirici 2-4 Zdar nad Sazavou 2-2

15:15 Slavicin 1-0 Novy Jicin 0-0

19:30 Silver Strikers 3-1 Bangwe All Stars 0-0

19:30 Creck SC 3-2 Moyale Barracks 1-1

13:30 Brisbane Olympic United FC 2-0 Rochedale Rovers 1 2-0

13:30 Moreton Bay United 2-4 Queensland Lions SC 1 0-3

12:30 Sunshine Coast Wanderers FC 0-1 Gold Coast Knights 0-1

12:00 Brisbane Roar (Youth) 1-1 Peninsula Power 1-1

22:59 1 UCV Moquegua 2-0 Deportivo Municipal 1-0

22:30 Ayacucho Futbol Club 0-1 Dep.San Martin 0-1

04:30 San Luis Quillota 0-1 Deportes La Serena 0-0

04:30 Union San Felipe 2-3 Deportes Temuco 1-2

22:00 Valerenga 1-3 Stabaek 1-1

22:30 Lusail Russell City 0-0 Al-Khuraitiat 0-0

22:30 Al Bidda SC 1-2 Al Shahaniya 0-1

22:00 ZNK MSM Ptuj Nữ 3-4 ZNK Krim Nữ 2-1

05:30 Juventud Antoniana 1-0 G.San Martin Formosa 1-0

03:00 CA 9 de Julio Rafaela 0-1 Sportivo Las Parejas 0-0

03:00 Union Sunchales 2-1 Boca Unidos 2-1

02:30 Sol de America de Formosa 0-1 Central Norte Salta 0-0

02:30 CDA Monte Miaz 2-3 Atenas 0-2

02:00 Crucero del Norte 1-0 Sarmiento de La Banda 0-0

02:00 Gutierrez 1-0 Estudiantes de San Luis 1-0

02:00 1 Gimnasia C. Uruguay 1-1 Douglas Haig 0-0

02:00 Villa Mitre 3-1 Sol de Mayo 2-0

02:00 El Linqueno 1-0 Sportivo Belgrano 0-0

02:00 Deportivo Rincon 1-0 Club Cipolletti 1-0

01:30 Defensores Pronunciamiento 1-0 Defensores Belgrano (VR) 0-0

01:00 Club Circulo Deportivo 3-1 Olimpo Bahia Blanca 1-0

01:00 Deportivo Camioneros 0-2 Club Ciudad de Bolivar 0-1

01:00 Germinal de Rawson 3-1 Sansinena 1-0

20:00 Ipswich Town (W) 2-0 Hashtag United (W) 0-0

21:00 Sporting Cabinda 1-1 Primeiro de Agosto 0-0

21:00 Desportivo Huila 3-1 Academica Do Lobito 0-0

01:00 Montaneses FC 3-1 Sporting Canamy 0-1

01:00 Halcones de Zapopan 0-0 Reboceros de La Piedad 0-0

00:00 Caja Oblatos CFD 2-2 FC Santiago 1-0

18:30 Kwong Wah AA 1-1 Convoy Sun Hei 0-0

16:30 WSE 5-1 Kowloon Cricket Club 0-1

12:30 Kwun Tong 0-1 Lucky Mile FC 0-0

12:30 Fu Moon FC 4-0 Mutual Football Club 1-0

15:45 Brisbane Olympic FC U23 3-6 Rochedale Rovers U23 1-3

15:40 Sunshine Coast Wanderers U23 2-1 Gold Coast Knights U23 1-1

17:45 Austria Wien (W) 0-0 Sturm Graz/Stattegg (W) 0-0

16:00 Vorderland (W) 3-0 Union Kleinmunchen (W) 0-0

15:30 St. Polten (W) 8-0 Wacker Innsbruck (W) 3-0

15:30 Dornbirn (W) 2-3 Neulengbach (W) 1-0

21:30 SK Slovan Varnsdorf 4-1 Brno 1 2-1

15:15 Viktoria Zizkov 3-2 Slavia Kromeriz 0-0

01:00 Fuerte San Francisco Reserves 2-2 CD Platense Zacatecoluca Reserves 1-0

01:00 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 1-0 Jocoro FC Reserves 1-0

21:00 Torpedo-2 Zhodino 2-3 Kommunalnik Slonim 1-1

20:00 FC Molodechno 3-1 BATE-2 Borisov 2-0

19:00 FC Baranovichi 2-1 Lokomotiv Gomel 0-1

18:00 Dnepr Rohachev 0-1 Dinamo-2 Minsk 0-0

21:30 Fgura United 1-1 Zejtun Corinthians 0-1

21:30 Zebbug Rangers 4-0 Luqa St. Andrew's 1-0

19:00 Marsa 3-0 Pieta Hotspurs 1-0

19:00 Tarxien Rainbows F.C 3-1 Msida St. Joseph 2-1

19:00 Tarpa SC U19 2-0 Ferencvarosi U19 0-0

18:30 Paksi SEU19 6-0 Illes Akademia Haladas U19 3-0

22:00 Gjelleraasen IL 1-2 Traff 0-1

22:00 Forde 0-0 Askoy FK 0-0

21:30 Rana FK 7-2 Tiller 2-0

21:00 Kongsvinger IL B 0-1 Harstad 0-1

21:00 Honefoss BK 6-0 Ulfstind 0-0

21:00 Bodo Glimt 2 0-1 Elverum 0-1

20:45 Spjelkavik 0-0 Lokomotiv Oslo 0-0

20:30 IF Floya 5-1 HamKam B 1-1

20:00 1 Askollen 2-4 Sparta Sarpsborg B 2-2

19:00 Fredrikstad B 0-1 Sprint-Jeloy 0-0

19:00 Skedsmo 0-2 Funnefoss/Vormsund 0-1

19:00 Molde B 0-3 Skjetten Fotball 0-3

19:00 Flint 2-3 Ullern FC 0-3

18:00 Innstranden 3-0 Mjolner 3-0

17:00 Lillestrom B 2-5 Byasen Toppfot 1-3

20:30 Konishisdorf 2-1 Fortuna Koln II 1-0

20:30 FC Buderich 02 1-1 DJK Adler Union Frintrop 1-1

20:15 Bonn Endenich 08 1-1 Hurth 1-0

20:00 Rot-Weiss Walldorf 5-2 KSV Baunatal 2-1

20:00 Wattenscheid 09 2-0 Adams Sam Beek 0-0

20:00 FC Brunninghausen 3-3 TuS Ennepetal 2-0

20:00 Gonsenheim 3-1 VfR Wormatia Worms 3-0

20:00 ASC 09 Dortmund 3-4 SV Westfalia Rhynern 2-2

20:00 Ratingen SV 3-4 Mulheimer FC 97 2-1

20:00 Türkspor Augsburg 0-1 SV Kirchanschoring 0-0

20:00 VFB Homberg 4-0 TSV Meerbusch 3-0

20:00 Borussia Freialdenhoven 2-2 SpVg Frechen 20 0-1

20:00 Germania Egestorf 0-2 Heeslinger SC 0-1

19:00 SC Freital 3-1 VfB 1921 Krieschow 0-0

19:00 SC Staaken 2-0 TuS Makkabi Berlin 1-0

19:00 SV Rugenbergen 0-3 Altona 93 0-0

19:00 Hertha Zehlendorf 4-1 Mahdov FC 2-0

18:00 1 SV Hemelingen 1-2 Union 60 Bremen 1-1

18:00 SC Vahr Blockdiek 0-9 Werder Bremen (Youth) 0-4

20:00 Tienen 3-3 URS Lixhe-Lanaye 1 2-3

20:00 Sint-Eloois-Winkel 2-1 Leuven B 1-0

20:00 Union Royale Namur 2-1 SC Lokeren-Temse 1-1

20:00 Royal Knokke 0-1 Hoogstraten VV 0-1

09:00 Los Angeles FC II 2-1 Ventura County FC 1 1-0

08:00 Real Monarchs 0-1 San Jose Earthquakes Reserve 0-1

07:30 North Texas SC 2-1 Tacoma Defiance 2-0

06:30 New York City Team B 6-2 New England Revolution B 3-1

05:00 Sporting Kansas City(R) 4-0 Houston Dynamo B 1 1-0

04:00 Portland Timbers Reserve 2-0 Colorado Rapids II 1-0

04:00 New York Red Bulls B 5-5 Chicago flame B 4-2

Pen [4-3]

02:00 Atlanta United FC II 2-2 Philadelphia Union II 0-0

01:00 Toronto FC II 2-1 Cincinnati II 2-0

18:00 FC Hegelmann Nữ 4-0 FK Banga Nữ 1-0

21:00 Erith Belvedere 0-2 Three Bridges 0-1

20:00 Pedro Joaquin (W) 2-3 Somotillo FC Nữ 0-2

23:30 Quito FC Nữ 1-4 Macara Nữ 1-3

22:00 Vitoria SC Nữ 1-1 Gil Vicente FC Nữ 0-1

00:00 Real Madrid (W) 5-0 Granada CF(W) 2-0

22:00 Colegio Aleman Valencia (W) 1-1 Levante UD (W) 1-1

19:00 UD Granadilla Tenerife Sur (W) 2-2 Madrid CFF (W) 2-1

17:00 Athletic Club Bibao (W) 1-0 Atletico de Madrid (W) 1-0

03:00 Dynamo Puerto FC 3-1 AC Minerven FC Bolivar 1-1

02:30 Urena SC 1-1 Academia Rey 0-0

02:30 Atletico La Cruz 2-1 Deportivo Miranda 1-1

02:20 Atletico El Vigia 2-2 Aragua FC 2-1

22:59 Sant Gabriel Nữ 0-1 UE Cornella Nữ 0-0

22:30 CD Fontsanta Fatjo Nữ 1-3 CD Valdefierro (W) 1-0

21:00 San Fernando CD (W) 2-2 Ciudad Alcala CF Nữ 2-1

19:30 Rayo Vallecano II Nữ 0-4 Igualada Nữ 1 0-2

19:00 CD Samper Nữ 3-3 CF Extremadura Nữ 2-1

17:15 Osasuna C (W) 0-5 Eibar B Nữ 0-2

17:00 Bizkerre B (W) 0-1 Berriozar CF Nữ 0-0

17:00 CE Seagull Nữ 1-1 Villarreal B Nữ 0-0

17:00 CD Parquesol CF Nữ 2-2 Tolosa CF Nữ 2-1

17:00 CD Riudoms W 1-0 collerense Nữ 0-0

16:00 Futbol Ellas CFF Nữ 0-1 Las Rozas CF (W) 0-0

16:00 Stadium Casablanca Nữ 1-1 Zaragoza CFF II Nữ 1-1

20:00 Helsingborg 1-1 Utsiktens BK 1-1

18:00 Trelleborgs FF 1-0 Sandvikens IF 0-0

19:00 Hradec Kralove Nữ 2-1 LisenNữ 2-0

18:30 Dukla Prague Nữ 1-1 FK Teplice Nữ 0-0

14:00 Gala FC 1-2 Hang Sai 1 0-0

23:30 FCR 2001 Duisburg (W) 1-5 Bayern Munchen (W) 1-0

19:00 Nurnberg (W) 0-4 SG Essen-Schonebeck (W) 0-2

17:15 ADO Den Haag (W) 0-1 SC Heerenveen (W) 0-0

21:00 SC Charlottenburg 0-4 FSV Spandauer Kickers 0-2

19:30 SD Croatia Berlin 2-2 Berlin Hilalspor 1 1-1

16:30 SFC Stern 1900 2-0 TSV Mariendorf 1897 1 0-0

03:00 Saprissa Nữ 1-3 Alajuelense Nữ 0-2

01:30 Deportivo Espanol 0-0 Defensores de Cambaceres 0-0

01:30 Central Cordoba De Rosario 1-0 El Porvenir 0-0

01:30 CA Lugano 0-0 Sportivo Barracas 0-0

01:30 Leandro N Alem 1-1 Deportivo Paraguayo 0-0

01:30 1 Juventud Unida 0-1 Berazategui 1 0-1

19:00 Monchengladbach (W) 1-2 FC Gutersloh (W) 1-2

19:00 Andernach (W) 2-0 FFC Frankfurt II (W) 1-0

19:00 Turbine Potsdam (W) 3-1 SV Weinberg (W) 0-1

16:00 Wolfsburg II (W) 3-2 TSG 1899 Hoffenheim II (W) 1-1

16:00 Carl Zeiss Jena (W) 3-1 Hamburger SV (W) 2-0

16:00 SV Meppen (W) 3-0 SC Sand (W) 1-0

16:00 Ingolstadt 04 (W) 1-0 Bayern Munich II (W) 0-0

19:50 Red Arrows 2-1 Green Eagles 2-0

17:30 ZESCO United Ndola 0-0 Nchanga Rangers 0-0

07:00 Defensores de Belgrano 2-3 Deportivo Madryn 2-0

04:50 San Martin San Juan 0-0 San Martin Tucuman 0-0

04:00 Club Atletico Guemes 1-1 Gimnasia Jujuy 1 0-0

02:00 Gimnasia yTiro 1-0 Atletico Mitre de Santiago del Estero 0-0

02:00 Racing de Cordoba 1-1 Ferrol Carril Oeste 1-0

01:30 1 Guillermo Brown 0-3 Chacarita juniors 0-2

01:00 Arsenal de Sarandi 0-0 San Telmo 0-0

00:30 Tristan Suarez 1-3 Quilmes 0-1

19:00 KTP Kotka Nữ 6-1 VJS Vantaa Nữ 3-0

19:00 Lahti s Nữ 3-1 Ilves II Nữ 1-0

20:00 DSG Sele Zell 1-3 Launsdorf 1-0

19:30 St Veit am Vogau 1-1 Usv Hengsberg 0-1

15:30 1 Slovan HAC 0-1 SV Schwechat 0-0

15:30 SV Lebring 1-0 SV Tillmitsch 1-0

18:00 Holbaek 1-1 VSK Arhus 1-1

18:00 BK Avarta 1-2 Ishoj IF 1-0

18:00 Holstebro BK 2-3 IF Lyseng 2-0

22:00 Fundacion CD Tenerife Nữ 0-4 Getafe Nữ 0-2

20:30 Athletic Bilbao C Nữ 1-5 Real Madrid II Nữ 0-3

17:00 Union Viera CF Nữ 2-0 Cordoba Nữ 1-0

17:00 Rayo Vallecano Nữ 2-1 Bizkerre Nữ 0-0

20:00 AC Milan Nữ 3-2 Napoli Nữ 1-0

17:30 Pomigliano Nữ 1-2 Como 2000 Nữ 1-1

20:00 US Quevilly II 1-3 Alenconnaise 0-1

20:00 US Chateauneuf sur Loire 0-1 Chateauroux II 0-0

02:00 RC Saint Etienne (W) 1-6 Lyon (W) 1-4

19:30 Bordeaux (W) 0-3 Fleury 91 (W) 0-2

20:30 Sokol Nevsova 0-0 FS Napajedla 0-0

14:00 Kawempe Muslim FC Nữ 2-1 Rines SS Nữ 0-0

19:00 Jacuipense U20 0-0 Bahia de Feira BAU20 0-0

20:00 Blackburn Rovers (W) 0-0 Reading (W) 0-0

20:00 Watford (W) 0-2 Charlton (W) 0-0

20:00 CrystalPalace (W) 1-0 Birmingham (W) 1 1-0

14:00 Heilongjiang Ice City U21 0-0 Shenzhen Xinpengcheng U21 0-0

14:00 Cangzhou Mighty Lions U21 1-2 Zhejiang Greentown U21 1-1

17:30 Ming Chuan University 0-1 Taiwan Shihu 0-0

14:30 Tainan City Steel 1-1 Taichung Futuro 0-1

14:30 Hang Yuen FC 0-0 Vikings-Play One 0-0

14:30 Athletic Club Taipei 1-1 Taiwan Power Company 1-1

22:59 Johvi FC Lokomotiv 0-4 Tallinna JK Legion 0-4

16:30 Tartu JK Maag Tammeka B 2-3 Trans Narva B 0-1

16:30 FC Kuressaare II 2-3 Parnu JK 1-0

23:30 Rodina Moskva 2-0 FK Leningradets 0-0

22:59 PFK Kuban 1-2 KAMAZ Naberezhnye Chelny 1-1

21:00 Arsenal Tula 1-0 SKA Khabarovsk 1-0

21:00 Rotor Volgograd 0-0 FK Chayka Pesch 0-0

20:00 FK Krasnodar 2 1-1 Sibir-M Novosibirsk 0-0

19:00 Metallurg Lipetsk 1-0 FC Ufa 1-0

18:00 Rodina Moskva II 5-2 FC Murom 3-0

17:30 Sokol 0-2 Torpedo Moscow 0-2

17:00 Chelyabinsk 0-0 Veles 0-0

20:30 Francana 0-0 Uniao Barbarense 1 0-0

15:15 North Lakes United 1-3 Maroochydore Swans FC 0-2

14:00 FC Ryukyu 4-3 AC Nagano Parceiro 3-0

13:00 FC Gifu 1-2 Miyazaki 0-2

12:00 Kataller Toyama 2-0 Gainare Tottori 1-0

12:00 Omiya Ardija 1-1 Azul Claro Numazu 1-0

12:00 Zweigen Kanazawa FC 3-1 Yokohama SCC 1-0

12:00 Grulla Morioka 0-1 Osaka FC 0-0

12:00 Giravanz Kitakyushu 1-1 Kamatamare Sanuki 1-0

20:30 St. Mochtas 2-0 Killester Donnycarne 1-0

18:00 Bluebell United 0-3 Maynooth University Town FC 0-3

18:00 Crumlin United 1-2 Wayside Celtic 1-1

17:00 Bangor Celtic 0-0 St Francis FC 0-0

17:00 Lucan United 5-0 Malahide United 4-0

21:00 Zenit St Petersburg Nữ 3-0 Krasnodar FK Nữ 2-0

21:00 FK Rostov Nữ 0-4 Lokomotiv Moscow Nữ 0-2

18:00 Spartak Moscow (W) 2-0 Yenisey Krasnoyarsk Nữ 1-0

18:00 FK Ryazan Nữ 0-1 Zvezda 2005 Nữ 0-1

17:00 CSKA Moscow Nữ 4-2 Chertanovo Moscow Nữ 2-0

21:00 ACS Victoria Avram Iancu 0-1 AFC Unirea Rosia 0-0

21:15 Kuruvchi Bunyodkor 0-0 Shurtan Guzor 0-0

19:00 Nasaf Qarshi 0-1 Navbahor Namangan 0-0

19:00 Kuruvchi Kokand Qoqon 0-2 Sogdiana Jizak 0-0

18:30 Jayxun 2-2 Qiziriq Football Club 1-0

20:50 Al-Thaid 3-2 Al-Dhafra 1-1

20:50 Al Taawon 0-2 Al Oruba (UAE) 0-0

20:50 Dibba Al-Fujairah 4-0 Al-Jazira Al-Hamra 4-0

20:50 Ahli Al-Fujirah 5-1 Al Arabi(UAE) 2-1

22:30 Alhama CF Nữ 1-0 Seccio Esportiva AEM Nữ 1-0

22:00 CE Europa Nữ 2-1 Atletico Madrid B Nữ 2-0

17:00 Fundacion Albacete Nữ 1-5 Osasuna Nữ 1-1

06:00 Udelas FC 3-1 CA Independiente de la Chorrera Reserves 0-1

14:30 Western United FC U23 9-0 Werribee City U23 3-0

21:00 GrIFK U20 4-2 HJS U20 2-1

18:00 Ilves U20 4-0 FC Kirkkonummi U20 1-0

14:00 Sydney University 0-5 Newcastle Jets FC (Youth) 0-2

14:00 Western Rage 2-4 Inner West Hawks 1-3

05:10 Sao Francisco AC 1-2 Galvez AC 0-1

03:00 1 Humaita AC 2-1 Independent AC 2-0

14:00 Taian Tiankuang 0-1 Hubei Istar 0-1

14:00 Dalian Kuncheng 0-1 Rizhao Yuqi 0-0

11:00 Cook Islands U19 0-2 Vanuatu U19 0-1

08:00 American Samoa U19 3-4 Tonga U19 1-1

01:30 Huracan Nữ 1-0 Social Atletico Television Nữ 1-0

01:00 Excursionistas Nữ 0-3 Ferro Carril Oeste Nữ 0-0

01:00 UAI Urquiza Nữ 2-0 Banfield Nữ 0-0

21:00 CA Independiente Nữ 0-0 Belgrano Nữ 0-0

19:00 Blauw Geel 3-1 SV Oss 20 0-0

19:00 HV CV Quick 2-1 TEC 1-0

19:00 Metalist Kharkiv 2-0 Dinaz Vyshgorod 0-0

17:30 Khust City 1-0 Kremin Kremenchuk 0-0

22:00 Atlas U23 0-0 Atletico San Luis U23 0-0

22:00 Unam Pumas U23 1-1 Club Leon U23 1-0

22:00 Juarez FC U23 0-2 Tijuana U23 0-0

03:00 Delfines Del Este 1-2 UniversidadO M 0-2

23:10 Partick Thistle Nữ 0-5 Celtic Nữ 0-4

22:00 Motherwell Nữ 2-1 Dundee United Nữ 0-0

21:00 Glasgow Rangers Nữ 4-1 Glasgow City Nữ 1-1

20:00 Aberdeen Nữ 3-2 Hamilton FC Nữ 1 1-2

19:00 Spartans Nữ 1-2 Montrose LFC Nữ 0-0

22:30 Sparta Praha Nữ 0-4 Slavia Praha Nữ 0-1

20:00 Slovan Liberec Nữ 1-1 Slovacko Nữ 1-1

21:00 NK Rudes U19 0-2 Zagreb locomotive U19 0-1

15:30 HNK Gorica U19 1-0 Slaven Belupo U19 1-0

21:30 MTK Hungaria FC II 0-0 Mohacs 0-0

21:00 Hatvan 0-3 Debreceni VSC II 0-0

21:00 Tatabanya 1-0 III.Keruleti TUE 1-0

21:00 Csornai SE 1-2 Dorogi FC 1-1

21:00 DEAC 0-0 Diosgyori VTK II 0-0

21:00 Komarom VSE 1-1 Balatonfuredi FC 0-1

21:00 BSS Monor 4-1 Cegled 4-0

21:00 FC Dabas 0-3 Bekescsaba 0-0

19:00 REAC 1-2 Cigand SE 1-2

16:00 ETO Akademia 4-1 Zalaegerszegi TE II 2-0

16:00 Ujpesti TE B 2-0 Egri FC 0-0

16:00 Ferencvarosi TC B 3-0 RCO Agde 0-0

16:00 Budapest Honved II 1-0 Szeged-Csanad Grosics II 0-0

16:00 Kisvarda II 0-0 putnok Vse 0-0

16:00 SC Sopron 2-1 Puskas Academy II 1-0

20:00 Fylde LFC (W) 0-3 Wolverhampton Wanderers WFC (W) 0-1

20:00 Stourbridge (W) 2-3 Liverpool Feds (W) 2-2

20:00 Stoke City (W) 1-0 Burnley (W) 0-0

20:00 Newcastle (W) 10-0 Huddersfield (W) 4-0

20:00 Derby County (W) 0-1 Halifax Town (W) 0-1

20:00 Mallbackens IF Nữ 1-2 IK Uppsala Nữ 1-0

17:00 Sunnana SK Nữ 0-4 Alingsas Nữ 0-0

14:00 Nankatsu SC 2-0 Tokyo United 1-0

02:00 EC Passo Fundo 2-1 Cruzeiro RS 2-1

01:30 Aimore RS 1-1 CE Lajeadense 1 0-1

01:00 EC Pelotas(RS) 0-1 Inter Santa Maria(RS) 0-1

01:00 Veranopolis RS 0-1 Gloria RS 0-1

20:35 Manchester United Nữ 2-1 Chelsea FC Nữ 2-1

18:00 Tottenham Hotspur Nữ 1-1 Leicester City Nữ 0-1

90phút [1-1], 120phút [2-1]

23:15 Sporting CP Nữ 3-1 Benfica Nữ 2-0

21:00 Braga Nữ 3-0 Maritimo Nữ 0-0

17:00 Famalicao Nữ 2-1 Vilaverdense Nữ 1-0

23:30 Wagadu FC 1-2 Red Hawks FC 0-1

23:30 Unique Global FC 0-0 Elite United 0-0

23:30 Serrekunda Utd 2-5 Serrekunda FC 0-2

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 1-1 Gloria Buzau 0-0

22:30 Uruguay Montevideo 0-1 Albion FC 0-0

Tổng hợp đầy đủ kết quả bóng đá hôm nay.

Trang này sẽ giúp bạn nắm bắt được thông tin về tỉ số của các trận cầu đã, đang diễn ra với tốc độ theo thời gian thực.

Bảo đảm sẽ giúp ích rất nhiều cho hành trình theo dõi đam mê của tín đồ túc cầu.

Kết quả bóng đá hôm nay

Chúng tôi sẽ thống kê chi tiết toàn bộ kết quả của những giải đấu sau:

  • Premier League
  • Champions League
  • V – League
  • La liga
  • Bundesliga
  • Serie A
  • Ligue 1
  • Olympic bóng đá nam
  • Olympic bóng đá nữ
kết quả bóng đá

Update tỉ số theo thời gian thực

Kết quả bóng đá hôm nay cấp giải quốc gia

Ở khía cạnh giải đấu quốc gia chúng tôi sẽ cập nhật kết quả bóng đá hôm nay gồm:

  • Giải Anh
  • Việt Nam
  • Đức
  • Tây Ban Nha
  • Italia
  • Châu Âu
  • Pháp
  • Châu Á
  • Châu Mỹ
  • Thế giới

Xem KQBD hôm nay tại Vaobo88

Để khẳng định vị thế của diễn đàn bóng đá hàng đầu tại Việt Nam, chúng tôi sẽ liên tục phát triển những tiện ích tuyệt vời.

Trong đó xem KQBD hôm nay sẽ là công cụ không thể thiếu.

Luôn cập nhật tỉ số, kết quả toàn bộ các trận cầu một cách nhanh nhất.

Top nhà cái

Xem nhiều hơn
  • 1 K8 No1

    K8 No1

    99/100
    14 Tháng Tám, 2023
  • 2 8xbet.Group

    8xbet.Group

    99/100
    5 Tháng Một, 2023
  • 3 Nhà cái i9bet

    Nhà cái i9bet

    99/100
    29 Tháng Chín, 2023
  • 4 CV88

    CV88

    95.3/100
    16 Tháng Hai, 2021
  • 5 Dabet

    Dabet

    85/100
    3 Tháng Ba, 2022
  • 6 JBO

    JBO

    55/100
    3 Tháng Ba, 2022
  • 7 W88

    W88

    98/100
    13 Tháng Hai, 2022
  • 8 VN88

    VN88

    60.5/100
    13 Tháng Hai, 2022
ĐĂNG KÝ NHẬN KHUYẾN MÃI MIỄN PHÍ: